

MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI

65

Simu : 0732 950846



CHUO CHA UFUNDI  
S.L.P. 190  
MPANDA

MKATABA WA KAZI MAALUMU

Mimi ALEX NYERERE wa (mahali) CHUNDA Ambaye kwa madhumuni ya mkataba huu ninajulikana kama MPOKEA KAZI/MTEKELEZAJI nimekubali kupokea kazi maalumu kwa Mkuu wa chuo cha Ufundi Mpanda ambaye kwa madhumuni ya mkataba huu anajulikana kama MTOA KAZI

Sote kwa pamoja yaani Mtoa kazi na Mpokea kazi / Mtekelezaji tumekubaliana kama ifuatavyo:-

1. MATEKELEZAJI YA KAZI ZA UMEME
2. MAANDALIZI YA KUNGIZA UMEME KIK
3. KIBANDA CHA UMEME.
4. ....

Kwa muda wa siku 6... yaani kuanzia tarehe 18/3/22 mpaka tarehe 24/3/22 kwa malipo ya Tshs. 900,000/- Kwa siku/Mwezi/kazi. Mtoa Kazi anaweza kuongeza/kupunguza siku za kazi maalumu kama italazimu na masharti ya mkataba huu yatatumika.

1. Kwamba Mpokea kazi/Mtekelezaji atunza katika hali ya unadhifu na usalama vifaa vyote atakavyopewa na Mtoa Kazi
2. Kwamba Mtoa Kazi hatalipa siku ambazo mtekelezaji atakosa kazi pasipo idhini ya mtoa kazi
3. Kwamba Mpokea kazi/Mtekelezaji hatakuwa na staili nyingine zaidi ya ile iliyoko kwenye mkataba huu.
4. Kwamba Mtoa kazi anaweza kukatisha mkataba huu kabla ya muda kwisha kwa kumwarifu Mpokea kazi/ Mtekelezaji kusudio na sababu za kukatisha mkataba huu.

Jina kamimili la Mpokea kazi/ Mtekelezaji

ALEX W. NYERERE

Saini ya Mpokea kazi/ Mtekelezaji

Alex W. Nyerere

Tarehe

18/3/2022

Jina kamili la Msimamizi

DEDE RATIU W. NYANZINDU

Saini ya Msimamizi

DeDe Ratiu W. Nyanzindu

Tarehe

18/3/22

Jina kamili la Mhasibu

M. PAU

Saini ya Mhasibu

M. Pau

Tarehe

28/3/2022

Jina kamili la Mtoa kazi

Toshue Matigane

Saini ya Mtoa kazi

Toshue Matigane

Tarehe

19/03/2022